คณะอนุกรรมาธิการศึกษาด้านโลจิสติกส์
อำนาจหน้าที่
พิจารณาศึกษาการพัฒนาระบบโลจิสติกส์รายนามคณะอนุกรรมาธิการ
พลเอก วรพงษ์ สง่าเนตร ประธานคณะอนุกรรมาธิการ |
|
พลเรือเอก ชุมนุม อาจวงษ์ รองประธานคณะอนุกรรมาธิการ คนที่หนึ่ง |
|
พลเอก ยอดยุทธ บุญญาธิการ รองประธานคณะอนุกรรมาธิการ คนที่สอง |
|
พลเรือเอก ทวีชัย บุญอนันต์ รองประธานคณะอนุกรรมาธิการ คนที่สาม |
|
พลเอก สุนัย สัมปัตตะวนิช อนุกรรมาธิการ |
|
นางวิไลรัตน์ ศิริโสภณศิลป์ อนุกรรมาธิการ |
|
ว่าที่ ร้อยตรี ธเนศ โสรัตน์ อนุกรรมาธิการ |
|
นายประยุทธ คงเฉลิมวัฒน์ อนุกรรมาธิการ |
|
ดร.วาสนา คงสกุลทรัพย์ อนุกรรมาธิการ |
|
ศาสตราจารย์ ดร.ฐาปนา บุญหล้า อนุกรรมาธิการ |
|
นายคุณานันท์ ทยายุทธ อนุกรรมาธิการ |
|
นายปัญญา ชูพานิช อนุกรรมาธิการและเลขานุการ |
|
พลเอก วินัย ยวดยิ่ง ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นายณัฐ จับใจ ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นายจเร รุ่งฐานีย ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นายสราวุธ ทรงศิวิไล ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นายธีร์ เจียรศิริพงษ์กุล ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
พันเอก อรรคเดช ประทีปอุษานนท์ ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นาย อวยชัย กุลทิพย์มนตรี ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นาย กิตติโชค จิตต์สดศรี ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
ดร.กัญจนาภา ประสิทธิลาโภ ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นางสาวปภารัฐ ชูกลิ่น ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นายกำแหง สายวิภู ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นางสาวอัจฉรา กลิ่นสุคนธ์ ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
พันตำรวจโท จารุพัฒน์ ดาวล้อมจันทร์ ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นายสุรจิต บุญยุบล ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นายเติมพงศ์ ศักดาพร ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นายจุลเทพ จิตะสมบัติ ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นายณัฐพนธ์ เกษสาคร ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นางสาวภฤศญา ปิยนุสรณ์ ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นางสาวอณูวรรณ วงศ์พิเชษฐ์ ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นายวีระวัชร์ รัตนมาโนชญ์วงศ์ ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นายสุรพงษ์ เหล่าคนค้า ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นายรังสรรค์ วงศ์สรรค์ ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นายมงกุฎ เพียรธนะกุลชัย ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นายภูเทพ ดอนท้วม ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นายกิตติ ทรัพย์ประสม ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ และผู้ช่วยเลขานุการคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นายสราวุธ จันทร์สุวรรณ ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ และผู้ช่วยเลขานุการคณะอนุกรรมาธิการ |
|
นางสาวภาสวรรณ สุนทรารักษ์ ที่ปรึกษาคณะอนุกรรมาธิการ และผู้ช่วยเลขานุการคณะอนุกรรมาธิการ |
กำหนดการประชุม
ครั้งที่ | วันที่ | |
32/2561 (22/08/2561) | 22 สิงหาคม 2561 | หนังสือนัดประชุม ระเบียบวาระ สรุปผลการประชุม |
31/2561 (15/08/2561) | 15 สิงหาคม 2561 | หนังสือนัดประชุม ระเบียบวาระ สรุปผลการประชุม |
30/2561 (08/08/2561) | 8 สิงหาคม 2561 | หนังสือนัดประชุม ระเบียบวาระ สรุปผลการประชุม |
29/2561 (01/08/2561) | 1 สิงหาคม 2561 | หนังสือนัดประชุม ระเบียบวาระ |
28/2561 (25/07/2561) | 25 กรกฎาคม 2561 | หนังสือนัดประชุม ระเบียบวาระ |
27/2561 (18/07/2561) | 18 กรกฎาคม 2561 | หนังสือนัดประชุม ระเบียบวาระ |
26/2561 (11/07/2561) | 11 กรกฎาคม 2561 | หนังสือนัดประชุม ระเบียบวาระ สรุปผลการประชุม |
25/2561 (27/06/2561) | 27 มิถุนายน 2561 | หนังสือนัดประชุม ระเบียบวาระ |
24/2561 (20/06/2561) | 20 มิถุนายน 2561 | หนังสือนัดประชุม ระเบียบวาระ |
23/2561 (13/06/2561) | 13 มิถุนายน 2561 | หนังสือนัดประชุม ระเบียบวาระ |
แสดง 10 รายการ จากทั้งหมด 105 รายการ
หน้า 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 6 | 7 | 8 | 9 | 10 | 11