คณะกรรมาธิการการสาธารณสุข สภานิติบัญญัติแห่งชาติ เดินทางศึกษาดูงานด้านการสาธารณสุขและการควบคุมโรค ณ โรงพยาบาลน้ำยืน โรงพยาบาลสิรินธรและด่านพรมแดนช่องเม็ก รวมทั้งรับฟังบรรยายสรุปจากส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง ณ จังหวัดอุบลราชธานี
คณะกรรมาธิการการสาธารณสุข สภานิติบัญญัติแห่งชาติ เดินทางศึกษาดูงานด้านการสาธารณสุขและการควบคุมโรคตามด่านพรมแดน ณ อำเภอน้ำยืน จังหวัดอุบลราชธานี ในวันที่ ๒๑ มีนาคม ๒๕๕๘ภาพประกอบ
ข้อมูลเมื่อวันที่ 23 มีนาคม 2558 15:39:07 ปรับปรุงล่าสุดเมื่อวันที่ 23 มีนาคม 2558 15:50:39 มีการเปิดอ่าน 2149 ครั้ง Share