คณะกรรมาธิการการสาธารณสุข สภานิติบัญญัติแห่งชาติ เดินทางศึกษาดูงานด้านการสาธารณสุขและการควบคุมโรค ณ โรงพยาบาลน้ำยืน โรงพยาบาลสิรินธรและด่านพรมแดนช่องเม็ก รวมทั้งรับฟังบรรยายสรุปจากส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง ณ จังหวัดอุบลราชธานี
คณะกรรมาธิการการสาธารณสุข สภานิติบัญญัติแห่งชาติ เดินทางศึกษาดูงานด้านการสาธารณสุขและการควบคุมโรค ณ โรงพยาบาลสิรินธรและด่านพรมแดนช่องเม็ก รวมทั้งรับฟังบรรยายสรุปจากส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง ณ จังหวัดอุบลราชธานี ในวันที่ ๒๒ มีนาคม ๒๕๕๘ภาพประกอบ
ข้อมูลเมื่อวันที่ 23 มีนาคม 2558 16:03:57 ปรับปรุงล่าสุดเมื่อวันที่ 00:00:00 มีการเปิดอ่าน 2041 ครั้ง Share