คณะกรรมาธิการการสาธารณสุข สภานิติบัญญัติแห่งชาติ นำโดยนายเจตน์ ศิรธรานนท์ ประธานคณะกรรมาธิการฯ เดินทางไปศึกษาดูงานด้านการสาธารณสุขและการเตรียมความพร้อมเพื่อรองรับการเข้าสู่ประชาคมอาเซียน ณ โรงพยาบาลกรุงเทพ ถนนเพชรบุรีตัดใหม่
คณะกรรมาธิการการสาธารณสุข สภานิติบัญญัติแห่งชาติ นำโดยนายเจตน์ ศิรธรานนท์ ประธานคณะกรรมาธิการการสาธารณสุข สภานิติบัญญัติแห่งชาติ เดินทางไปศึกษาดูงานด้านการสาธารณสุขและการเตรียมความพร้อมเพื่อรองรับการเข้าสู่ประชาคมอาเซียน ในวันพุธที่ ๘ เมษายน ๒๕๕๘ ณ โรงพยาบาลกรุงเทพ ถนนเพชรบุรีตัดใหม่ กรุงเทพมหานครภาพประกอบ
ข้อมูลเมื่อวันที่ 9 เมษายน 2558 16:57:00 ปรับปรุงล่าสุดเมื่อวันที่ 9 เมษายน 2558 16:59:34 มีการเปิดอ่าน 2017 ครั้ง Share