คณะกรรมาธิการการสาธารณสุข สภานิติบัญญัติแห่งชาติ เดินทางศึกษาดูงานเกี่ยวกับผลการดำเนินงานจากโรงพยาบาลดอยสะเก็ดและศึกษาดูงาน ณ ศูนย์การศึกษาการพัฒนาห้วยฮ่องไคร้ อันเนื่องมาจากพระราชดำริ จังหวัดเชียงใหม่
คณะกรรมาธิการการสาธารณสุข สภานิติบัญญัติแห่งชาติ เดินทางศึกษาดูงานเกี่ยวกับผลการดำเนินงานจากโรงพยาบาลดอยสะเก็ดและศึกษาดูงาน ณ ศูนย์การศึกษาการพัฒนาห้วยฮ่องไคร้ อันเนื่องมาจากพระราชดำริ จังหวัดเชียงใหม่ ในวันที่ ๗ มิถุนายน ๒๕๕๘ภาพประกอบ
ข้อมูลเมื่อวันที่ 8 มิถุนายน 2558 11:55:22 ปรับปรุงล่าสุดเมื่อวันที่ 8 มิถุนายน 2558 14:25:16 มีการเปิดอ่าน 1778 ครั้ง Share