คณะกรรมาธิการการสาธารณสุข สภานิติบัญญัติแห่งชาติ นำโดย นายแพทย์เจตน์ ศิรธรานนท์ ประธานคณะกรรมาธิการการสาธารณสุข ในฐานะหัวหน้าคณะเดินทาง ร่วมประชุมทวิภาคี ในวันที่ ๒๕ กันยายน ๒๕๖๐ ณ ประเทศญี่ปุ่น
คณะกรรมาธิการการสาธารณสุข สภานิติบัญญัติแห่งชาติ นำโดย นายแพทย์เจตน์ ศิรธรานนท์ ประธานคณะกรรมาธิการการสาธารณสุข ในฐานะหัวหน้าคณะเดินทาง ร่วมประชุมทวิภาคีและหารือแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกับคณะผู้บริหารกรุงโตเกียว Mr. Takashi Kogawa, Senior Director, Aging Population ProgramsDiv., Social Welfare and ด้านกฎหมาย นโยบาย ยุทธศาสตร์และแนวทางในการบริหารจัดการสังคมผู้สูงอายุอย่างครบจร ณ ที่ว่าการกรุงโตเกียว พร้อมทั้งรับฟังบรรยายสรุปแลกเปลี่ยนความคิดเห็น รวมทั้งการเยี่ยมชมศูนย์ดูแลผู้สูงอายุแบบครบวงจร ของ Tokyo Kosaien, Mitaka City, Tokyo ในวันที่ ๒๕ กันยายน ๒๕๖๐ เวลา ๑๓.๑๐ น. – ๑๗.๐๐ นาฬิกา ณ ประเทศญี่ปุ่นภาพประกอบ
ข้อมูลเมื่อวันที่ 28 กันยายน 2560 10:02:49 ปรับปรุงล่าสุดเมื่อวันที่ 00:00:00 มีการเปิดอ่าน 692 ครั้ง Share