บันทึกการเดินทางไปศึกษาดูงาน เข้าร่วมโครงการ "เสริมสร้างความเข้มแข็งในการมีส่วนร่วมด้านคุณธรรม จริยธรรม เครือข่ายประชาชนเพื่อเมืองไทยใสสะอาด"
บันทึกการเดินทางไปศึกษาดูงาน เข้าร่วมโครงการ "เสริมสร้างความเข้มแข็งในการมีส่วนร่วมด้านคุณธรรม จริยธรรม เครือข่ายประชาชนเพื่อเมืองไทยใสสะอาด" ในวันจันทร์ที่ ๒๖ พฤศจิกายน ๒๕๕๕ เวลา ๐๙.๐๐ - ๑๕.๓๐ นาฬิกา ณ องค์การบริหารส่วนตำบลหนอลชุมพล อำเภอเขาย้อย จังหวัดเพชรบุรีเอกสารประกอบ
ข้อมูลเมื่อวันที่ 21 สิงหาคม 2556 13:25:45 ปรับปรุงล่าสุดเมื่อวันที่ 21 สิงหาคม 2556 13:30:44 มีการเปิดอ่าน 1385 ครั้ง Share