คณะอนุกรรมาธิการพิจารณาและติดตามความพร้อมด้านการศึกษาสู่ประชาคมอาเซียน ในคณะกรรมาธิการการศึกษา วุฒิสภา เดินทางไปศึกษาดูงานด้านการศึกษา ณ จังหวัดสระแก้ว ในวันที่ ๑๐ มกราคม ๒๕๕๖
คณะอนุกรรมาธิการพิจารณาและติดตามความพร้อมด้านการศึกษาสู่ประชาคมอาเซียน ในคณะกรรมาธิการการศึกษา วุฒิสภา เดินทางไปศึกษาดูงานด้านการศึกษา เกี่ยวกับการเตรียมความพร้อมและการดำเนินงานของหน่วยงานต่าง ๆ เพื่อรองรับการก้าวเข้าสู่ประชาคมอาเซียน ณ ศาลากลางจังหวัดสระแก้ว โรงเรียนคลองน้ำใสวิทยาการ อำเภออรัญประเทศ จังหวัดสระแก้ว ในวันที่ ๑๐ มกราคม ๒๕๕๖ข้อมูลเมื่อวันที่ 25 พฤศจิกายน 2556 16:58:04 ปรับปรุงล่าสุดเมื่อวันที่ 4 ธันวาคม 2556 08:53:09 มีการเปิดอ่าน 1564 ครั้ง Share