คณะอนุกรรมาธิการติดตามและตรวจสอบการบำบัดทุกข์ บำรุงสุข และการรักษาความสงบเรียบร้อยของประชาชน เดินทางไปศึกษาดูงาน ณ กรมพัฒนาที่ดิน ถนนพหลโยธิน แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กรุงเทพมหานคร ในวันพุธที่ ๑๒ ตุลาคม ๒๕๕๔
นายสมศักดิ์ บุญเปลื้อง รองประธานคณะกรรมาธิการการปกครอง วุฒิสภา คนที่สาม ในฐานะประธานคณะอนุกรรมาธิการติดตามและตรวจสอบการบำบัดทุกข์ บำรุงสุข และการรักษาความสงบเรียบร้อยของประชาชน นำกรรมาธิการ อนุกรรมาธิการ เดินทางไปศึกษาดูงาน ณ กรมพัฒนาที่ดินเอกสารประกอบ
ภาพประกอบ
ข้อมูลเมื่อวันที่ 12 ตุลาคม 2554 13:22:17 ปรับปรุงล่าสุดเมื่อวันที่ 13 ตุลาคม 2554 08:59:46 มีการเปิดอ่าน 2540 ครั้ง Share