การประชุมคณะกรรมการโครงการส่งเสริมบทบาทสตรีผู้นำองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นสู่ผู้นำทางการเมืองในระบอบประชาธิปไตย วันอังคารที่ ๑๖ สิงหาคม ๒๕๕๔
วันอังคารที่ ๑๖ สิงหาคม ๒๕๕๔ นายพีระ มานะทัศน์ ประธานกรรมการโครงการส่งเสริมบทบาทสตรีผู้นำองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นสู่ผู้นำทางการเมืองในระบอบประชาธิปไตยฯ ได้เป็นประธานในที่ประชุมคณะกรรมการฯ เพื่อพิจารณารับรองผลการคัดเลือกสตรีผู้นำองค์กรปกครองส่วนท้องถิ่นระดับเขต และระดับภาค ตามที่คณะอนุกรรมการฯ (ภาคต่างๆ )ได้เสนอ ซึ่งคณะกรรมการฯ ได้พิจารณาและมีมติเห็นชอบแล้ว (รายละเอียดปรากฏตามเอกสารประกอบ)เอกสารประกอบ
ประกาศผลการคัดเลือกสตรีผู้นำฯระดับเขตและระดับภาค
ภาพประกอบ
ข้อมูลเมื่อวันที่ 16 สิงหาคม 2554 20:10:43 ปรับปรุงล่าสุดเมื่อวันที่ 17 สิงหาคม 2554 07:27:43 มีการเปิดอ่าน 1571 ครั้ง Share