คณะอนุกรรมาธิการติดตามและตรวจสอบการบำบัดทุกข์ บำรุงสุข และการรักษาความสงบเรียบร้อยของประชาชน เดินทางไปศึกษาดูงาน ณ กรมการพัฒนาชุมชน ในวันพุธที่ ๓๑ สิงหาคม ๒๕๕๔
นายสมศักดิ์ บุญเปลื้อง รองประธานคณะกรรมาธิการการปกครอง วุฒิสภา คนที่สาม ในฐานะประธานคณะอนุกรรมาธิการฯ นำกรรมาธิการ อนุกรรมาธิการ พร้อมทั้งเจ้าหน้าที่เดินทางไปศึกษาดูงานเกี่ยวกับภารกิจและการดำเนินการของกรมการพัฒนาชุมชน ณ กรมการพัฒนาชุมชน ศูนย์ราชการเฉลิมพระเกียรติ ๘๐ พรรษา ถนนแจ้งวัฒนะ กรุงเทพฯ ในการนี้ นายนิสิต จันทร์สมวงศ์ รองอธิบดีกรมการพัฒนาชุมชน พร้อมทั้งคณะผู้บริหารตลอดจนเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องร่วมให้การต้อนรับคณะอนุกรรมาธิการฯเอกสารประกอบ
ภาพประกอบ
ข้อมูลเมื่อวันที่ 31 สิงหาคม 2554 18:35:18 ปรับปรุงล่าสุดเมื่อวันที่ 1 กันยายน 2554 13:22:24 มีการเปิดอ่าน 3838 ครั้ง Share