กำหนดการเดินทางไปศึกษาดูงาน พบปะ สนทนา และแลกเปลี่ยนความคิดเห็นของคณะกรรมาธิการการพลังงาน วุฒิสภา ณ สำนักงานใหญ่การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทสไทย อำเภอบางกรวย จังหวัดนนทบุรี วันจันทร์ที่ ๔ กรกฎาคม ๒๕๕๔
กำหนดการเดินทางไปศึกษาดูงาน พบปะ สนทนา และแลกเปลี่ยนความคิดเห็นของคณะกรรมาธิการการพลังงาน วุฒิสภา ณ สำนักงานใหญ่การไฟฟ้าฝ่ายผลิตแห่งประเทสไทย อำเภอบางกรวย จังหวัดนนทบุรี วันจันทร์ที่ ๔ กรกฎาคม ๒๕๕๔ รายละเอียด
ข้อมูลเมื่อวันที่ 22 กันยายน 2554 14:00:03 ปรับปรุงล่าสุดเมื่อวันที่ 22 กันยายน 2554 16:29:03 มีการเปิดอ่าน 1976 ครั้ง Share