การเสวนาแลกเปลี่ยนเรียนรู้ เรื่อง ประสบการณ์และประโยชน์จากการเข้าร่วมโครงการพัฒนาทักษะด้านการวิจัยสำหรับรัฐสภา ณ ราชอาณาจักรกัมพูชา
วันอังคารที่ 18 เมษายน 2560 นางละออ ภูธรใจ รองเลขาธิการวุฒิสภา
เป็นประธานเปิดการเสวนาแลกเปลี่ยนเรียนรู้ เรื่อง
ประสบการณ์และประโยชน์จากการเข้าร่วมโครงการพัฒนาทักษะด้านการวิจัยสำหรับรัฐสภา ณ
ราชอาณาจักรกัมพูชา ซึ่งกิจกรรมครั้งนี้เป็นการถ่ายทอดประสบการณ์ ของบุคลาการสำนักงานเลขาธิการวุฒิสภาผู้ที่เคยเข้าร่วมโครงการพัฒนาทักษะด้านการวิจัยสำหรับรัฐสภา
กับสถาบัน Parliamentary
Institute of Cambodia ให้แก่ บุคลากรที่มีความสนใจเข้าร่วมหลักสูตร
ณ ห้องประชุมหมายเลข 2703 ชั้น 27 อาคารสุขประพฤติ
Gallery
ข้อมูลเมื่อวันที่ 18 เมษายน 2560 14:56:30 ปรับปรุงล่าสุดเมื่อวันที่ 00:00:00 มีการเปิดอ่าน 431 ครั้ง