เทคนิคการจัดทำและการนำเสนอข้อมูลทางวิชาการในรูปแบบอินโฟกราฟิก
วันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2561 เวลา 09.00 น. ณ ห้องฝึกอบรมคอมพิวเตอร์ ชั้น 13 อาคารสุขประพฤติ
สำนักพัฒนาทรัพยากรบุคคล ร่วมกับ สำนักวิชาการและสำนักเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร จัดโครงการเสริมสร้างความรู้ทางวิชาการและการพัฒนาบุคลากรของสำนักวิชาการ เรื่อง "เทคนิคการจัดทำและการนำเสนอข้อมูลทางวิชาการในรูปแบบอินโฟกราฟิก" ให้แก่บุคลากรของสำนักวิชาการ โดยนางสาวชลธิชา มีแสง ผู้อำนวยการสำนัก เป็นประธานเปิดโครงการ และทีมวิทยากร นางสาวสุดารัตน์ ใจอุดม นักวิชาการคอมพิวเตอร์ชำนาญการพิเศษ กลุ่มงานวิทยาการคอมพิวเตอร์ สำนักเทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร และ นางสาวสุมัทนา คลังแสง นักวิชาการช่างศิลป์ชำนาญการพิเศษ กลุ่มงานบรรณาธิการและเทคโนโลยีการพิมพ์ สำนักการพิมพ์ เป็นวิทยากรให้ความรู้แก่ผู้เข้ารับการอบรม
Gallery
ข้อมูลเมื่อวันที่ 19 กุมภาพันธ์ 2561 16:26:12 ปรับปรุงล่าสุดเมื่อวันที่ 00:00:00 มีการเปิดอ่าน 1022 ครั้ง